Skólaráð Skólaráð er samráðsvettvangur skólastjóra og skólasamfélags um skólahald. Skólastjóri stýrir starfi ráðsins en auk hans sitja þar tveir fulltrúar foreldra, tveir fulltrúar kennara, einn fulltrúi annars starfsfólks skólans, tveir fulltrúar nemenda og einn fulltrúi grenndarsamfélagsins eða viðbótarfulltrúi úr hópi foreldra valinn af öðrum fulltrúum skólaráðs. 

Fulltrúar skólaráðs 2017-2018

Erlingur Richardsson skólastjóri  erlingur@grv.is
Ásdís Tómasdóttir kennari  asdis@grv.is
Ragnheiður Borgþórsdóttir kennari  ragnheidurb@grv.is
Sigurlína Sigurjónsdóttir starfsmaður skóla  sigurlina@grv.is
Andrea Atladóttir foreldri  andrea@vsv.is
Kristín Hartmannsdóttir foreldri  kristinhartmanns@gmail.com
Sindri Þór Friðriksson nemandi 03sindri@grv.is
Leó Viðarsson nemandi 02leo@grv.is
Bragi Magnússon  
Daði Pálsson

dadi@godthaab.is

Varamenn:

Helga Jóhanna Harðardóttir kennari  helgaj@grv.is
Fríða Hrönn Halldórsdóttir kennari frida@grv.is
Ingunn Arnórsdóttir starfsmaður skóla ingunn@grv.is
Kolbrún Kjartansdóttir foreldri kolbrun.kjartansdottir@gmail.com
Hrefna Óskarsdóttir foreldri hrefnao.75@gmail.com

   

Fundagerðir 2017-2018

4. desember 2017     18. desember 2017
8. janúar 2018  
   

 

 

 

Ingunn Arnórsdóttir starfsmaður skóla